why 5021EAST-AFRICA?

-Tunadhani unajua lakini may be umesahau….SO,  tukiweka mambo ambao unajua may be ulikuwa hujasahau, usikonde kwasababu kuna mwenzako amesahau. Toa ushauri lakini si kero

-Tunajaribu kutumia lugha, si standard, lakini inaeleweka kwa watu wengi hapa EAST AFRICA (tunadhani mtu wa www.eac.int anapaswa kujua kiswahili kidogo, hata kama tutatumia na lugha nyingine kama, LUGANDA, KINYARWANDA, LINGALA, FRENCH!

-Hapa, hii sio biashara. tunagawana tu ujuzi. Hata kama ni ujanja wa  bure, lakini ni sahihi!!!  Ukiona uongo au si sahihi , unaweza toa ushauri au toa kero wazi, vinginevyo unaweza kusitaki (report) kwa, KAGAME au UHURU au MAGUFULI au MUSEVENI au NKURUNZIZA au popote!

– Make sure tunakupa login details ili uweze kuendelea na vipindi vinavyofatilia kwasababu we lock na password. Kwanini tunafunga? So that U first pass the previous lesson kwasababu tutakupa maswali ili ujikaguwe kama kweli umejifunza. So if you fail, tunakupiga fine ya beer mbili au soda mbili THEN we correct U and allow you to the next lesson. Otherwise UTAPELEKWA KWENYE HII PAGE!!  Hizo soda mbilii, yaaani $2, kama utani utani hivi lakini be very serious!

 Asante! Webale! Urakoze! Afoyo mathek!